माधवी निमकरने साजरा केला गणेशोत्सव


भोसरी येथे अशोक देशमाने, परभणी-लातूर-बीड या ठिकाणी जाऊन आत्महत्या केलेल्या, आई वडील नसणाऱ्या, शिक्षण घेऊ न शकणाऱ्या मुलांचा शोध घेऊन त्यांचे पालकत्व घेतात, त्यांची ही संस्था भोसरी येथे कार्यरत आहे.
दरवर्षी गणपतीच्या आरती निमीत्त विविध क्षेत्रांतील मान्यवरांना बोलवून त्यांच्या हस्ते आरती व मुलांना मार्गदर्शन केले जाते. प्रमुख पाहुणे म्हणुन अभिनेत्री माधवी निमकर यांना बोलवण्यात आले होते. या वेळी बाप्पाच्या आरती नंतर माधवीने मुलासोबत दिलखुलास गप्पा मारल्या. त्यांना आपल्या आयुष्यातील गणपती आणि इतर गोष्टीच्या आठवणी सांगितल्या. तसेच मुलांना काही भेटवस्तु दिल्या. यावेळी अशोक देशमाने यांच्या वतीने त्यांचा तुळशीचे रोप देऊन सत्कार करण्यात आला.


Originally published at Marathi PR.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *